Phi Long Hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Trả Lời Câu Hỏi Event Bang ngày 30/01/2012

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Trả Lời Câu Hỏi Event Bang ngày 30/01/2012 Empty
Bài gửiTiêu đề: Trả Lời Câu Hỏi Event Bang ngày 30/01/2012   Trả Lời Câu Hỏi Event Bang ngày 30/01/2012 Icon_minitimeMon Jan 30, 2012 9:08 pm

Câu Hỏi : Bức tượng Thành Chủ Jockerhuynh tại Phượng Tường Phủ ý muốn nói lên điều gì ?
Giai thưởng : 1 Huyền Tinh 9 ( Không Khóa ) và 600 điểm VLCT ( theo hệ tùy chọn )

Đúng 8h , câu trả lời là :" Jockerhuynh chỉ tay bảo với anh em rằng ANH EM MÌNH ĐI NHẬU HƯỚNG NÀY "

Ưoc mong lớn nhất của BC khi đi đến đâu , từ Bắc vào Nam , đều được gặp gỡ anh em . Cùng nhau ngồi đánh chén rượu hay cốc bia ...
Đó là niềm vui mà đâu ai muốn cũng có được !

Đáng tiếc không có giải nhất vì không có câu trả lời chính xác .
Tuy nhiên BC đã cân nhắc chọn ra 5 bài viết hay nhất , tâm huyết nhất . Đó là 5 gương mặt sau đây :

1/ MrTrầnKim - StarFirst
2/ TranDuy - StarFirst
3/ DungLamEmSo - BlackStar
4/ Hero - Flysky
5/ PhuongDong84 -

Mỗi giải là 1 Huyền Tinh 8 ( Không Khóa ) , 100 điểm VLCT ( ngẫu nhiên hệ )

Chân thành cảm ơn tất cả những anh em đã gửi thư tham gia event bang . Rất trân trọng những tình cảm mà anh em đã dành cho Phi Long !

Trả Lời Câu Hỏi Event Bang ngày 30/01/2012 Cherry13

Bài viết tiêu biểu được chọn đăng thưởng lãm là bài viết của

MrTranKim .:

Thứ I : Bức tượng minh chứng cho toàn thể anh em biết là " Thành chiến liên server lần 38 Bang Phi Long giành chiến thắng "

Thứ II: Nó là thành quả đáng khích lệ cho toàn thể anh em bang Phi Long đặc biệt là các anh em tham gia thành chiến liên server và cũng là động lực để cho anh em phấn đấu
trong những lần thành chiến tiếp theo.

Thứ III : Toàn thể anh em Phi Long khi nhìn vào bức tượng thành chủ có thể tự hào với anh em toàn server rằng " Các bạn đã làm được chưa ? Chúng Tôi-
Bang Phi long đã làm được đấy :.

Thứ IV: Có lẽ đây là điều tâm huyết nhất của BC bang Phi Long - Jockerhuynh.
"Khi chơi game cụ thể là Kiếm Thế nơi đây anh Nhơn - jockerhuynh đã được quen biết với nhiều anh em trẻ có , già có , từ người chưa quen biết
đến người mới quen , từ người xa lạ đến người thân thiết , nào là vietdragons, nào là Onim Oc ,... và còn nhiều người nữa , đã tụ hội về chung một
ngôi nhà đó là ([Bang hội]zIPhiLongIz).
Chính nơi đây đã để lại cho anh Nhơn nhiều kỉ niệm , buồn có , vui có , giẫn hờn có , yêu thương có ,... rất rất nhiều cảm xúc , có lẽ niềm vui lớn nhất
của anh Nhơn đó là ngày thứ 7 trước ngày thi đấu vòng bán kết BHVS , Bang đã chiến thắng thành chiến liên server, và niềm vui vỡ òa khi kết thúc trận
bán kết BHVS, bang đã giành được quyền vào chung kết trước một đồi thủ rất khó chịu. Vấn đề chính của bài bình luận này chính là đây ngày 20-01-2012
Bang Phi Long đã chiến thắng trong thành chiến liên server lần 38

Kết Luận : Bức tượng thành chủ liên server tại Phượng Tường Phủ đã nói lên điều mà tôi đã nói ở trên và còn nhiều điều khác nữa, mà chính tôi cũng
không thể hết , đó là niềm vui, niềm tự hào của anh Nhơn về những thành quả mà bang Phi Long đã đạt được cho đến bây giờ. Toàn thể anh em bang Phi Long đã
được và còn còn về sau nữa. Mong rằng anh em sẽ ngày càng phát huy tinh thần này , để bang Phi Long ngày càng đi lên .
Cám ơn tất cả mọi người đã lắng nghe những lời phát biểu này ...
Thân !

Trả Lời Câu Hỏi Event Bang ngày 30/01/2012 12110
Tranduy0001 :

Câu trả lời là : Nhìn bức tượng Jockerhuynh có bàn tay chỉ về 1 hướng nói lên điều là : Dù ờ Nam hay Bắc , Đông hay Tây , hay dù ở đâu đi nữa , nếu cùng một chí
hướng thì sẽ tạo ra sức mạnh và sẽ làm nên nghiệp lớn !

DungLamEmS0 :
Tượng Jocker nói lên : Jocker chơi game không vì bất cứ lợi ích gì cho cả anh

1/ Là niềm vui khi được cùng anh em hội tụ , giao lưu , chia sẽ nỗi niềm , tâm sự với tất cả anh em

2/ Bức Tượng : Thể hiện cho một ý chí kiên cường , bất khuất , không chịu thua hay khuất phục trước một thế lực nào dù cho nó mạnh tới đâu

3/ Cho dù không còn ai bên canh nhưng Jocker vẫn đứng vững và khơi dậy nó lại thành một tập thể vững mạnh như Phi Long bây giờ !

Jocker thích những bài biết này vì nó không tập trung chỉ nói về Bang Chủ . Khi nói đến Jocker , BC chỉ muốn là những lời hết sức bình dị , đơn giản
nhưng chân thành là điều quý giá nhất . Ngoài ra những bài biết này , mang giá trị tinh thân rất lớn . Đối với cá nhân và toàn thể mọi người
BC chỉ muốn tạo ra một sân chơi góp phần làm anh em bớt phần căng thẳng sau những giờ săn boss , TĐLT , mệt mỏi , PK mỏi cả tay, nhìn màn hình
mỏi cả mắt ... Đôi lúc mới ngủ dậy chưa tỉnh cũng phải ngồi vào máy mà săn boss ... Hay những đêm buồn ngủ cũng nán lại chờ săn xong TTH ....
Đó thật sự là những điều đáng quý ... đáng trân trọng từ anh em ! Dù sao những gì tôi và anh em đã làm cũng chỉ vì bản thân , vì Phi Long
Vì lợi ích cho tập thể ....

Ngoài những bài việt tuyệt vời trên , BC còn rất thích một số bài sau . Tuy không được giải, nhưng rất đáng quý . Sau đây , anh em xem qua một số bài biết :

THANSAUKIEM95:
Nếu em thích có nhiều bạn nhậu vậy thì anh tặng em bài thơ về rượu và bạn nhé :
Tâm tâm tình bạn
Chênh choáng tình đời
Chiều rách ta ngồi
Chì còn mình với chén ...

ClrssAngel93:
[/center]
Sự đoàn kết của anh em bang Phi Long để 2 lần giành quán quân bang hội chiến và là niềm kiêu hãnh của bang Phi Long với server Thiên Kiếm và cụm máy chủ hệ kiếm
mà ít ai cũng có thể giành được 2 lần !

Rất khó để có được những lời lẽ này ... Mong anh em hãy luôn trân trọng nhau nhé !

Trả Lời Câu Hỏi Event Bang ngày 30/01/2012 Cherry14

https://www.facebook.com/ZulyaTran

Trả Lời Câu Hỏi Event Bang ngày 30/01/2012
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Off Bang tại TPHCM ngày 11/10/2011
» Off Bang tại Tiền Giang ngày 11/11/2011
» Map Bản Đồ sau ngày TĐLT 13/01/2012
» Ảnh cưới của Bang Chủ và Băng Tuyết Nhi
» Map Bản Đồ sau ngày TĐLT 04/12/2011