Phi Long Hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )

Go down 
Skut
serongami
6 posters
Tác giảThông điệp
serongami

serongami

ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN ) Empty
Bài gửiTiêu đề: ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )   ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN ) Icon_minitimeMon Oct 17, 2011 11:54 pm

Tình hình này có vẻ hơi căng thẳng khi mà 1 số anh em có ý định ra đi. Thú thực Sero Đẹp trai ta đây ko có y định mở cái nì, chỉ mong bà con góp ý xíu kiến cò để có thể ổn định tinh thần chút xíu. Shocked
Trước khi đến với bang Phi Long, Sero tui luôn tâm huyết với bang cũ đó là bang Hắc Long( 2 bang chung nhau chử Long..kakaka pirat ), nghĩ mình luôn có những cố gắng dù cống hiến ko nhìu cũng chút ít.Khi bang Hắc Long mất map chính thì bang chủ nghỉ games---> bán acc ---> giải tán bang số lượng lớn,nghe xong tui hơi sock dù thế tui vẫn ở lại, chỉ khi nào bị đuổi đi thì tui mới ra đi. Games thôi mà, ko sao cả.. Sero tui đây đã từng chơi gần cả trăm games rồi, mỗi games đều có 1 điều vui thú riêng của nó. Khi chơi Kiếm thế là games chính hiện h tui nghĩ ai cũng như ai, quan trọng vui là chính, ko đc cái này thì mất cái kia.
Tối chủ nhật 16/10... Già mập ú Bang chủ cũng nói câu bỏ acc nghỉ games chỉ vì những chuyện như thế, nếu đã là 1 bang chủ, nên hiểu rõ nó là như thế nào, ko thể nào 1 bang chủ chỉ vì 1 chút điều đó bỏ lại anh em, nó là games, đem niềm vui đến, thì cớ j ta lại suy nghĩ sâu xa tiêu cực như thế, ko đc thì làm lại, ai mà chẳng bước lên từ con số 0.Sero tui đây hy vọng từ sau này sẽ ko xem 4 chữ " BANG CHỦ NGHỈ GAMES " chỉ vì những thứ ko đâu.
Sero tui nói xong mọi ng góp chút ý kiến ....hy vọng bà con chém tui nhẹ tay xíu ....>.< chưa ng iu chưa vợ con nên tha cho tui...hix hix huhu lol!
Skut

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )   ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN ) Icon_minitimeFri Oct 21, 2011 12:55 am

[quote="serongami"] ko đc cái này thì mất cái kia.

thế này thì đi gánh gạch thật rồi... lol!
nanaljk81

nanaljk81

Bài gửiTiêu đề: ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )   ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN ) Icon_minitimeMon Oct 31, 2011 11:29 am

e xjn có ý kiến ngoài luồng 1 xiu, là: 29t ma` chưa ng` iu chưa vợ kon thj` chắc ... hỉu lun lol! lol! lol!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )   ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN ) Icon_minitimeSun Dec 04, 2011 1:08 am

Thực ra làm BC thì phải theo khuôn khổ . Nhưng mong mọi người hiểu là BC vẫn là con người , chứ k phải thánh nhân . Đã là CON NGƯỜI thì vẫn còn cái "con" trong người. Đôi lúc ức chế , chán nản thì nói như vậy . Nói cho hả lòng hả dạ , thế nhưng có bao giờ BC Jocker bỏ anh em đâu .

Buồn , giận , ức chế , thì thốt những lời không đẹp . Nhưng biết đâu đó là 1 cách giải tỏa khiêm tốn và đơn giản nhất .
Nếu bắt buộc 1 con người luôn đẹp trong mắt mọi người thì chắc không được

Hoa đẹp còn tàn lụi . Là anh em chơi game vs nhau thì quan trọng là tấm lòng .

Đôi lúc BC nóng lên thốt những lời k hay . Những lúc đó , cần biết mấy những suy nghĩ thoải mái hơn . Những lúc đó là lúc lòng đo lòng
Hãy nghĩ đến những gì mà anh em Phi Long đạ tâm huyết mà cho qua mọi thứ

Tình cảm là cho và nhận . Hi vọng , tất cả mọi người cho và nhận nhiều hơn để mọi chuyện đơn giản hơn .

Là con người không ai không mắc lỗi là sai lầm . Nhưng đã là con người không ai sống mãi trên lỗi lầm của đối phương cả đời dc .

Phúc đáp tuy trễ nhưng hi vọng không bao giờ là muộn.

BC KHÔNG NGHĨ GAME VÀ CŨNG KHÔNG GIẢI TÁN BANG lol!

https://www.facebook.com/ZulyaTran
Lĩnh Đại Ca

Lĩnh Đại Ca

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )   ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN ) Icon_minitimeMon Dec 05, 2011 8:14 am

Ôi trời, game mà, nghỉ game lấy gì chơi chứ? Ở ngoài đời lắm trò quá, vào game tìm bạn tìm nguồn vui. Nếu mà nghỉ game chắc về bỏ Vợ luôn:D
ZxNhocKonxZ

ZxNhocKonxZ

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )   ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN ) Icon_minitimeFri Dec 09, 2011 4:42 pm

chan nhu con gian' Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )   ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN ) Icon_minitime

ĐIỀU QUAN TRỌNG( AE BANG PHI LONG CÓ Ý KIẾN )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» VẤN ĐỀ QUAN TRỌNG IU CẦU NGỌC Ú XEM XÉT
» Đội hình dự kiến Bang Hội Vô Song Trận 1
» Tương Quan Lực Lượng Thiên Kiếm - Phi Long
» Một số quy định trong công tác hoạt động săn boss của Phi Long
» Mức thưởng của bang Phi Long